Vegna sveitarstjórnarkosninga 14. maí 2022

Yfirkjörstjórn vegna sveitarstjórnarkosninga í Skútustaðahreppi og Þingeyjarsveit veitti viðtöku tveimur framboðslistum sem lagðir voru fram á fundi með umboðsmönnum þann 8. apríl 2022. Framboðslistarnir hafa verið yfirfarnir og samþykktir. Listana skipa:

E-listi

1Eygló SófusdóttirLaxárvirkjunkt. 260988-2049Uppeldis- og menntunarfr.
2Eyþór Kári IngólfssonÚlfsbækt. 070300-3460Nemi og starfsm. flugvelli
3Gerður SigtryggsdóttirHólavegi 1kt. 020860-5299Sjálfst. starfandi viðskiptafr.
4Knútur Emil JónassonKnútsstöðumkt. 190972-4889Byggingafræðingur
5Halldór Þorlákur SigurðssonKálfaströndkt. 111047-3839Bóndi, fv. flugstjóri
6Sigfús Haraldur BóassonLautavegi 11kt. 280360-4379Framkvæmdastjóri
7Anna BragadóttirSkútahrauni 3kt. 200978-3909Landfræðingur
8Einar Örn KristjánssonBreiðumýri 2kt. 120989-3089Vélfræðingur
9Erlingur IngvarssonSandhaugumkt. 210574-4849Tamningamaður, bóndi
10Ósk HelgadóttirMerkikt. 110663-3829Skólaliði, varaform. Framsýnar
11Olga Hjaltalín IngólfsdóttirLaugum, Fjallikt. 220686-2649Framhaldsskólakennari
12Arnþrúður Anna JónsdóttirHraunbergikt. 170394-3059Ferðaþjónustustm.
13Jónas ÞórólfssonSyðri-Leikskálaákt. 310785-3189Bóndi, kjötiðnaðarmaður
14Birna Kristín FriðriksdóttirStjórutjarnaskólakt. 080369-3959Grunnskólakennari
15Eiður JónssonÁrteigikt. 280957-5269Rafvirki
16Garðar JónssonStóruvöllumkt. 250358-5639Framkvæmdastjóri
17Sigrún JónsdóttirSólgarðikt. 271053-2239Kennari á eftirlaunum
18Ingi Þór YngvasonDagmálaborgkt. 080452-2179Húsasmiður

K-listi

1Helgi HéðinssonGeiteyjarströnd 1Akt. 130488-3589Sveitarstjóri
2Jóna Björg HlöðversdóttirBjörgum IIkt. 171285-3649Bóndi
3Árni Pétur HilmarssonNesikt. 160476-4519Kennari
4Ragnhildur Hólm SigurðardóttirBirkilandikt. 130288-3089Mannauðs- og markaðsstjóri
5Arnór BenónýssonHellukt. 130854-2819Framhaldsskólakennari
6Úlla ÁrdalReykjumkt. 180387-3669Markaðsstjóri
7Guðrún Sigríður TryggvadóttirSvartárkotikt. 140571-5989Bóndi
8Sigurður Guðni BöðvarssonGautlöndum 1kt. 271066-5119Bóndi
9Sigríður Hlynur Helguson SnæbjörnssonÖndólfsstöðumkt. 090469-5849Stálvirkjasmiður
10Patrycja Maria ReimusÞingeyjarskólakt. 240594-4129Rekstrarstjóri í ferðaþjónustu
11Hallgrímur Páll LeifssonVogumkt. 200693-2489Flugmaður
12Elísabet SigurðardóttirReykjahlíðkt. 010782-4499Baðvörður og heilsunuddnemi
13Sæþór GunnsteinssonPresthvammikt. 150370-3969Bóndi
14Linda Björk ÁrnadóttirSkútahraunikt. 220193-4389Viðskiptafræðingur
15Snæþór Haukur SveinbjörnssonBúvöllumkt. 170294-3439Bóndi
16Freydís Anna IngvarsdóttirMiðhvammikt. 130480-3149Sjúkraliði og bóndi
17Sigurbjörn Árni ArngrímssonHoltikt. 310873-5359Skólameistari
18Dagbjört Sigríður BjarnadóttirVagnbrekkukt. 220558-4959Hjúkrunarfræðingur
Scroll to Top