Starfsfólk

  • Skútustađahreppur
  • 30. mars 2017

Starfsmaður   Netfang Starf / starfsstöð
Alma Dröfn Benediktsdóttir   alma@skutustadahreppur.is Fulltrúi, hreppsskrifstofu
Arnheiður Rán Almarsdóttir   arnheidur@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi, Reykjahlíðarskóli
Arnþrúður Dagsdóttir   arnthrudur@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi, Reykjahlíðarskóli
Auður Jónsdóttir   audur@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Ásta Price   ims@skutustadahreppur.is Verkstjóri, íþróttamiðstöð
Bernadetta Kozaczek   bernadetta.kozaczek@skutustadahreppur.is Ræsting/heimilishjálp
Bjarni Reykjalín   bjarni@thingeyjarsveit.is Byggingarfulltrúi, hreppsskrifstofa
Brynja Ingólfsdóttir   brynjai@reykjahlidarskoli.is Skólaliði/húsvörður, Reykjahlíðarskóli
Cornelía Þorsteinsson   cornelia@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Eldhús Reykjahlíðarskóla/leikskóla   eldhus@reykjahlidarskoli.is Eldhús Reykjahlíðarskóla/leikskóla
Emil Birgisson   emil.birgisson@skutustadahreppur.is Starfsmaður áhaldahúss
Eydís Kristjánsdóttir   eydisk@skutustadahreppur.is
eydis@reykjahlidarskoli.is
Leiðbeinandi í leikskóla,
íþróttamiðstöð og Reykjahlíðarskóla
Freyja Kristín Leifsdóttir   freyja.leifsdottir@skutustadahreppur.is Deildarstjóri, leikskóla
Guðjón Vésteinsson   gudjon@skutustadahreppur.is Skipulagsfulltrúi, hreppsskrifstofa
Heimasíða hreppsins   heimasida@skutustadahreppur.is Heimasíða Skútustaðahrepps
Helgi Héðinsson   hhedins@hi.is  Oddviti
Hulda Hrund Sigmundsdóttir   huldas@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Ingi Þór Yngvason   skutustadahreppur@skutustadahreppur.is Meindýraeyðir
Ingibjörg Björnsdóttir   ingibjorg@skutustadir.is Umsjónarmaður Skjólbrekku
Ingibjörg Helga Jónsdóttir   ingibjorg@skutustadahreppur.is Leikskólastjóri
Ingibjörg Hólmgeirsdóttir   ingibjorg@reykjahlidarskoli.is Mötuneyti, grunnskóli/leikskóli
Ingunn Guðbjörnsdóttir   ingunn@reykjahlidarskoli.is Stuðningsfulltrúi, Reykjahlíðarskóli
Jóhanna Jóhannesdóttir   johanna@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi, Reykjahlíðarskóli
Jónas Pétur Pétursson   jonas@skutustadahreppur.is Starfsmaður áhaldahúss
Karen Ósk Kristjánsdóttir   karenk@skutustadahreppur.is Deildastjóri, leikskóla
Lárus Björnsson   larus@skutustadahreppur.is Ráðsmaður, áhaldahús
Líf Sigurðardóttir   lif.sigurdardottir@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Margrét Halla Lúðvíksdóttir   halla@skutustadahreppur.is Skrifstofustjóri, hreppsskrifstofa
Reykjahlíðarskóli   reykjahlidarskoli@reykjahlidarskoli.is Reykjahlíðarskóli
Rósa Eik Gunnarsdóttir   rosa.gunnarsdottir@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Sigríður G. Sigmundsdóttir   sigridur@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Sigríður Stefánsdóttir   sigridurs@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Skútustaðahreppur   skutustadahreppur@skutustadahreppur.is Skrifstofa
Sylvía Ósk Sigurðardóttir   sylviasigurdard@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Sólveig Jónsdóttir   solveig@reykjahlidarskoli.is Skólastjóri
Theodór Páll Theodórsson   theodor@reykjahlidarskoli.is Matráður, leikskóli/Reykjahlíðarskóli
Þorsteinn Gunnarsson   thorsteinn@skutustadahreppur.is Sveitarstjóri
Þórdís G. Jónsdóttir   disajon@nett.is Félagsstarf eldri borgara
Þuríður Pétursdóttir   bokasafn@skutustadahreppur.is Bókasafnsvörður - heimilishjálp

Deildu ţessari frétt

AĐRAR SÍĐUR

Nýjustu fréttir