Starfsfˇlk

  • 30. mars 17

Starfsmaður   Netfang Starf / starfsstöð
Alma Dröfn Benediktsdóttir   alma@skutustadahreppur.is Fulltrúi á hreppsskrifstofu
Auður Jónsdóttir   audur@reykjahlidarskoli.is Kennari
Ásta Price   ims@skutustadahreppur.is Verkstjóri íþróttamiðstöðvar
Bernadetta Kozaczek   bernadetta.kozaczek@skutustadahreppur.is Ræsting/heimilishjálp
Bjarni Reykjalín   bjarni@thingeyjarsveit.is Skipulags- og byggingarfulltrúi
Brynja Ingólfsdóttir   brynjai@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Edda Stefánsdóttir   edda.stefansdottir@skutustadahreppur.is Skólaliði
Emil Birgisson   emil.birgisson@skutustadahreppur.is Starfsmaður áhaldahúss
Eydís Kristjánsdóttir   eydisk@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla og íþróttamiðstöð
Freyja Kristín Leifsdóttir   freyja.leifsdottir@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Heimasíða hreppsins   heimasida@skutustadahreppur.is Heimasíða Skútustaðahrepps
Hjördís Sigríður Albertsdóttir   hjordis@reykjahlidarskoli.is Kennari
Hulda Hrund Sigmundsdóttir   huldas@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Hólmfríður Jónsdóttir   holmfridur@reykjahlidarskoli.is Kennari
Ingi Þór Yngvason   skutustadahreppur@skutustadahreppur.is Meindýraeyðir
Ingibjörg Helga Jónsdóttir   ingibjorg@skutustadahreppur.is Leikskólastjóri
Ingibjörg Hólmgeirsdóttir   iingibjorg@gmail.com Mötuneyti
Ingunn Guðbjörnsdóttir   ingunn@reykjahlidarskoli.is Skólaliði/húsvörur
Jóhanna Jóhannesdóttir   johanna@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi
Jónas Pétur Pétursson   jonas@skutustadahreppur.is Starfsmaður áhaldahúss
Karen Ósk Kristjánsdóttir   karenk@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Lárus Björnsson   larus@skutustadahreppur.is Ráðsmaður
Margrét Halla Lúðvíksdóttir   halla@skutustadahreppur.is Skrifstofustjóri
Ólöf Þuríður Gunnarsdóttir   olof@reykjahlidarskoli.is Kennari
Ragnheiður J. Grétarsdóttir   ragga31@hotmail.com skólaliði, húsvörður og stundakennari
Reykjahlíðarskóli   reykjahlidarskoli@reykjahlidarskoli.is Reykjahlíðarskóli
Rósa Signý Baldursdóttir   rosa@reykjahlidarskoli.is Kennari
Rósa Eik Gunnarsdóttir   rosa.gunnarsdottir@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Sigríður G. Sigmundsdóttir   sigridur@reykjahlidarskoli.is Kennari
Sigríður Stefánsdóttir   sigridurs@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Skútustaðahreppur   skutustadahreppur@skutustadahreppur.is Skrifstofa
Sylvía Ósk Sigurðardóttir   sylviasigurdard@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Soffía Kristín Björnsdóttir   soffia@reykjahlidarskoli.is Kennari
Sólveig Jónsdóttir   solveig@reykjahlidarskoli.is Skólastjóri
Yngvi Ragnar Kristjánsson   yngvi@skutustadahreppur.is Oddviti
Þorsteinn Gunnarsson   thorsteinn@skutustadahreppur.is Sveitarstjóri
Þóra Ottósdóttir   thora@skutustadahreppur.is Deildarstjóri í leikskóla
Þórdís G. Jónsdóttir   disajon@nett.is Félagsstarf eldri borgara
Þuríður Pétursdóttir   bokasafn@skutustadahreppur.is Bókasafnsvörður - heimilishjálp

Deildu ■essari frÚtt

AđRAR S═đUR