Starfsfˇlk hreppsins

  • ReykjahlÝ­arskˇli
  • 30. mars 2017

Starfsmaður Netfang Starfsheiti
     
Alma Dröfn Benediktsdóttir alma@skutustadahreppur.is Verkefnastjóri hreppsskrifstofu
Antra Krumina zilonmaate@yahoo.com Leiðbeinandi í leikskóla
Arnheiður Rán Almarsdóttir arnheidur@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi, Reykjahlíðarskóli
Atli Steinn Sveinbjörnsson atli@skutustadahreppur.is Skipulagsfulltrúi.
Auður Jónsdóttir audur@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Ásgeir Bogi Arngrímsson asgeir.bogi@gmail.com Starfsmaður áhaldahúss
Ásta Price ims@skutustadahreppur.is Forstöðumaður, íþróttamiðstöð
Bernadetta Kozaczek bernadetta.kozaczek@skutustadahreppur.is Skólaliði, ræstingar
Bianca Maria Paregger bianca@skutustadahreppur.is Stuðningsfulltrúi
Bjarni Höskuldsson slokkvilid@thingeyjarsveit.is Slökkviliðsstjóri
Brynja Ingólfsdóttir brynjai@reykjahlidarskoli.is Skólaliði/húsvörður, Reykjahlíðarskóli
Carmen G. Ramos carmen.ramos@mail.com Leiðbeinandi í leikskóla
Cornelía Þorsteinsson cornelia@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Eldhús Reykjahlíðarskóla/leikskóla eldhus@reykjahlidarskoli.is Eldhús Reykjahlíðarskóla/leikskóla
Eydís Elva Eymundsdóttir eydise@skutustadahreppur.is Leikskólakennari / deildarstjóri, leikskóla
Eydís Kristjánsdóttir eydiskr81@gmail.com Leiðbeinandi í leikskóla og Reykjahlíðarskóla
Eydís Kristjánsdóttir eydis@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi í leikskóla og Reykjahlíðarskóla
Heimasíða hreppsins heimasida@skutustadahreppur.is Heimasíða Skútustaðahrepps
Helga Sveinbjörnsdóttir helga@thingeyjarsveit.is Byggingarfulltrúi
Helgi Héðinsson helgi@skutustadahreppur.is Oddviti
Hjördís Albertsdóttir hjordis@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Inga Freyja Þórarinsdóttir ingafreyja Starfsmaður ÍMS
Ingibjörg Björnsdóttir ingibjorg@skutustadir.is Umsjónarmaður Skjólbrekku
Ingibjörg Helga Jónsdóttir ingibjorg@skutustadahreppur.is Leikskólastjóri
Ingunn Guðbjörnsdóttir ingunn@reykjahlidarskoli.is Stuðningsfulltrúi, Reykjahlíðarskóli
Jóhanna Jóhannesdóttir johanna@reykjahlidarskoli.is Leiðbeinandi, Reykjahlíðarskóli
Jónas Pétur Pétursson jonas@skutustadahreppur.is Starfsmaður áhaldahúss
Karen Ósk Kristjánsdóttir karenk@skutustadahreppur.is Kennari. Reykjahlíðarskóla
Lárus Björnsson larus@skutustadahreppur.is Ráðsmaður, áhaldahús
Linda Björk Árnadóttir lindab@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi í leikskóla
Margrét Halla Lúðvíksdóttir halla@skutustadahreppur.is Skrifstofustjóri
Ólöf Þuríður Gunnarsdóttir olof@reykjahlidarskoli.is Kenari
Ragnar Davíð Baldvinsson ragnar@reykjahlidarskoli.is Kennari
Reykjahlíðarskóli reykjahlidarskoli@reykjahlidarskoli.is Reykjahlíðarskóli
Sigríður G. Sigmundsdóttir sigridur@reykjahlidarskoli.is Kennari, Reykjahlíðarskóli
Sigríður Stefánsdóttir sigridur.stefansdottir.6@gmail.com Leiðbeinandi, leikskóla
Sigrún Björg Aðalgeirsdóttir sigrunbjorg@nordurthing.is Fjölmenningarfulltrúi
Sigurður  Baldursson reykjahlid4@gmail.com Starfsmaður í eldhúsi og áhaldahúsi
Skútustaðahreppur skutustadahreppur@skutustadahreppur.is Skrifstofa
Sólrún Björg Bjarnadóttir solrun@skutustadahreppur.is Skrifstofufulltrúi
Sólveig Jónsdóttir solveig@reykjahlidarskoli.is Skólastjóri
Stefán Jakobsson stefan@reykjahlidarskoli.is Tónlistarkennari
Sveinn Margeirsson sveinn@skutustadahreppur.is Sveitarstjóri
Sylvía Ósk Sigurðardóttir sylviasigurdard@skutustadahreppur.is Leiðbeinandi, leikskóla
Theodór Páll Theodórsson theodor@reykjahlidarskoli.is Matráður, leikskóli/Reykjahlíðarskóli
Þórdís G. Jónsdóttir disajon@nett.is Félagsstarf eldri borgara
Þuríður Pétursdóttir bokasafn@skutustadahreppur.is Bókasafnsvörður-heimilishjálp


Deildu ■essari frÚtt

AđRAR S═đUR

Nřjustu frÚttir