Ţmsar nefndir/starfshˇpar

  • Sk˙tusta­ahreppur
  • 30. mars 2017

Viðbragðsteymi:
Þorsteinn Gunnarsson
Margrét Halla Lúðvíksdóttir
Lárus Björnsson

Hamingjunefnd:

Dagbjört Bjarnadóttir
Helgi Héðinsson
Jóhanna Jóhannesdóttir
Þorsteinn Gunnarsson

Sundlaugarnefnd:

Sveitarstjórn: Halldór Þ. Sigurðsson og Helgi Héðinsson.
Fulltrúar íbúa og atvinnulífs: Ólafur Ragnarsson og Pétur Snæbjörnsson.
Fulltrúi atvinnumála- og framkvæmdanefndar: Edda Hrund Guðmundsdóttir.
Starfsmaður nefndarinnar: Þorsteinn Gunnarsson, sveitarstjóri.
Fulltrúi eldri Mývetninga: Birkir Fanndal.
Fulltrúi Mývetnings: Jóhanna Jóhannesdóttir.

Starfshópur um ágengar og framandi tegundir:

Fulltrúar Skútustaðahrepps: Sigurður Guðni Böðvarsson formaður og Hjördís Finnbogadóttir:
Fulltrúi Fjöreggs: Hilda Kristjánsdóttir.
Fulltrúi Umhverfisstofnunar: Davíð Örvar Hansson
Fulltrúi RAMÝ: Árni Einarsson.
Fulltrúi Landgræðslunnar: Daði Lange Friðriksson.
Fulltrúi Náttúrustofu Norðausturlands: Sigþrúður Stella Jóhannsdóttir

Starfshópur um lífrænan úrgang:

Fulltrúar Skútustaðahrepps: Jóhanna Katrín Þórhallsdóttir formaður og Arna Hjörleifsdóttir.
Fulltrúi Reykjahlíðarskóla: Arnheiður Rán Almarsdóttir.
Fulltrúi Fjöreggs: Valērija Kiskurno.
Fulltrúi Landgræðslunnar: Daði Lange Friðriksson.

Fjallskilastjóri:

Birgir V. Hauksson

Kjörstjórn:

Aðalmenn
Edda Stefánsdóttir
Friðrik Lange
Elín Steingrímsdóttir
Varamenn
Hrafnhildur Geirsdóttir
Þorlákur Páll Jónsson
Agla Rögnvaldsdóttir

Grenjaskyttur:

Daði Lange Friðriksson
Gunnar Rúnar Pétursson

Ráðgjafanefnd um friðlýst svæði:
Sigurður Guðni Böðvarsson

Héraðsnefnd Þingeyinga - Fulltrúar Skútustaðahrepps:

Aðalmenn
Helgi Héðinsson
Elísabet Sigurðardóttir
Varamenn
Sigurður Guðni Böðvarsson
Dagbjört Bjarnadóttir

Nánari upplýsingar um héraðsnefnd Þingeyinga

Atvinnuþróunarfélag Þingeyinga, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Helgi Héðinsson

Nánari upplýsingar um Atvinnuþróunarfélag Þingeyinga

Framkvæmdastjórn Héraðsnefndar Þingeyinga bs. Fulltrúi Skútustaðahrepps:

Sveitarstjóri

Náttúruverndarnefnd Þingeyinga, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Jóhanna Björg Jóhannsdóttir

Náttúrustofa Norðurlands eystra, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Aðalmaður: Jóhanna Katrín Þórhallsdóttir
Varamaður: Ragnar Davíð Baldvinsson

Nánari upplýsingar um Náttúrustofu Norðausturlands

Fulltrúi Skútustaðahrepps í svæðisráði norðursvæðis Vatnajökulsþjóðgarðs:
Aðalmaður: Anton Freyr Birgisson
Varamaður: Selma Ásmundsdóttir

Nánari upplýsingar um svæðisráðið

Menningarmiðstöð Þingeyinga, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Aðalmaður:
Sigurður Böðvarsson
Varamaður:
Dagbjört Bjarnadóttir

Barnaverndarnefnd Þingeyinga, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Nína Björg Sæmundsdóttir

Hvammur, dvalarheimili aldraðra sf., fulltrúi Skútustaðahrepps:

Sigurður Böðvarsson 

Öldungaráð Norðurþings, fulltrúi Skútustaðahrepps:

Aðalmaður:
Sigrún Jóhannsdóttir.
Varamaður:
Ásdís Illugadóttir.

Aðalfundur SSNE:

Aðalmenn: 
Helgi Héðinsson
Sveitarstjóri
Varamenn:
Dagbjört Bjarnadóttir
Margrét Halla Lúðvíksdóttir

Nánari upplýsingar um Eyþing

Samband íslenskra sveitarfélaga, aðalfundur:

Aðalmaður: Helgi Héðinsson
Varamaður: Sveitarstjóri

 


Deildu ■essari frÚtt

AđRAR S═đUR